SLASR1-AIS=, Giấy phép Cisco ASR1000, Thời hạn 1 năm/Dịch vụ IP nâng cao/Khóa cấp phép

  • Nhãn hiệu: Cisco
  • Model: SLASR1-AIS=
  • Trong kho
    • Hoa Kỳ
    • Vương quốc Anh
    • Nước Đức
    • các Tiểu Vương Quốc Ả Rập Thống Nhất
    • Singapore
    • Ấn Độ
    • Hồng Kông
Đánh giá:
98%
4.9/5.0
Bảng giá: $17,655.00
Giảm 85%
$2,625.00
  • 100% chính hãng
    100% chính hãng
    Hàng chính hãng, được nhà máy kiểm định.
    Bảo hành hàng năm
    Bảo hành hàng năm
    Mở rộng, cấp doanh nghiệp
    23 năm chuyên môn
    24 năm chuyên môn
    Đã được chứng minh, tập trung vào triển khai
  • Điều kiện
    • Mới nguyên bản · Có bìa SN
    chuyên gia
    Chuyên môn được chứng nhận tạo dựng niềm tin
    CCIE · JNCIE · NSE7 · ACDX · HPE Master ASE · Chuyên gia máy chủ/AI của Dell
    • Giao hàng nhanh hơn, sẵn sàng trên toàn cầu

      Giao hàng nhanh hơn, sẵn sàng trên toàn cầu

      Hơn 20 năm kinh nghiệm trong chuỗi cung ứng để giao hàng nhanh hơn qua nhiều điểm dừng với thủ tục hải quan thuận tiện.

      48H Giao hàng trên toàn thế giới
      10 + Kho toàn cầu
    • Giữ dự án đúng thời hạn

      Giữ dự án đúng thời hạn

      Khả năng sẵn sàng đáng tin cậy và khả năng hiển thị lô hàng theo thời gian thực để đảm bảo mọi dự án CNTT quan trọng đúng tiến độ.

    • Nhà phân phối toàn cầu hàng đầu từ năm 2002

      Nhà phân phối toàn cầu hàng đầu
      Kể từ khi 2002

      Cầu nối ICT toàn cầu cung cấp phần cứng chính hãng và dịch vụ đáng tin cậy trong hơn 20 năm.

        Đã phục vụ hơn 21500 khách hàng doanh nghiệpĐã bao phủ hơn 200 quốc gia và khu vực
    • Bảo hiểm không lo lắng với RSCare

      Bảo hiểm không lo lắng với RSCare

      Bảo hành 3 năm cho phần cứng doanh nghiệp, bao gồm RMA nâng cao, chẩn đoán, hỗ trợ phụ tùng thay thế và khả năng tương thích dịch vụ OEM.

      Cisco SmartNet
      Chăm sóc nền tảng HPE
      Dell ProHỗ trợ
      Chăm sóc cây bách xù
      Hỗ trợ Fortinet
    • Nguồn tin cậy chính hãng của bạn

      Nguồn tin cậy chính hãng của bạn

      Quan hệ đối tác được ủy quyền với hơn 30 thương hiệu, bao gồm Cisco, HPE, Dell, Juniper và Fortinet.

      100% Sản phẩm chính hãng
      100,000 + Có sẵn SKU đa thương hiệu
    Giới thiệu chung
    Thông báo kết thúc vòng đời
    Thông báo kết thúc vòng đời
    SLASR1-AIS= đã chính thức hết hạn hỗ trợ. Dịch vụ hỗ trợ kết thúc vào ngày [ngày kết thúc hỗ trợ]. 2017-09-15.
    Để biết thông tin chi tiết về toàn bộ vòng đời sản phẩm, vui lòng xem SLASR1-AIS= Hết hạn sử dụng.
    Đề xuất thay thế
    Đề xuất thay thế
    Mẫu thay thế chính thức. Phù hợp với môi trường triển khai hiện tại.

    Tổng quan về Cisco SLASR1-AIS

    Cisco SLASR1-AIS= là giấy phép Dịch vụ IP Nâng cao ASR 1000 cấp doanh nghiệp được thiết kế để mở khóa các tính năng định tuyến cao cấp trên bộ định tuyến Cisco ASR 1000. Được cung cấp dưới dạng Gói Giấy (Paper PAK), Gói Giấy Dịch vụ IP Nâng cao Cisco ASR 1000 này nhắm đến các nhà phân phối, nhà tích hợp khu vực và người dùng cuối quy mô lớn cần các dịch vụ IP có khả năng mở rộng, bảo mật nâng cao và triển khai linh hoạt dựa trên đăng ký. Với khả năng đặt hàng cả hai chiều và được hưởng chiết khấu CORE, nó phù hợp với các dự án toàn cầu trên khắp Châu Á, Châu Âu, Châu Phi và Bắc Mỹ.

    Sản phẩm nổi bật

    10,000
    Giá USD
    Dịch vụ B
    Hạng bậc
    CORE
    Cấp đĩa

    Kịch bản ứng dụng sản phẩm

    Mạng doanh nghiệp
    Giấy phép Dịch vụ IP Nâng cao ASR 1000 này cho phép định tuyến và bảo mật mạnh mẽ, giúp các doanh nghiệp hợp nhất các dịch vụ WAN và giảm chi phí triển khai nhiều thiết bị lên đến 25% trên nhiều khu vực.
    Cung cấp dịch vụ
    Các nhà cung cấp dịch vụ sử dụng giấy phép này trên nền tảng Cisco ASR 1000 để mở rộng quy mô dịch vụ IP, cải thiện hiệu quả định tuyến biên và giảm thời gian đưa sản phẩm mới ra thị trường khoảng 20%.
    Dịch vụ điện toán đám mây
    Trong các dự án điện toán đám mây lai, giấy phép này kích hoạt các tính năng IP nâng cao để kết nối đa người dùng an toàn, đơn giản hóa thiết kế kết nối và giảm chi phí vận hành gần 15%.

    So sánh tính năng sản phẩm

      Cisco Cisco Cisco Cisco
    Mẫu SLASR1-AIS=, Giấy phép Cisco ASR1000, Thời hạn 1 năm/Dịch vụ IP nâng cao/Khóa cấp phép SASR1R1-IPBK9-31S, Giấy phép Cisco ASR 1000, Tính năng: IP Base/Phiên bản: 3.1/Loại giấy phép: Vĩnh viễn FLASR1-LI-RTU, Giấy phép Cisco ASR 1000, Loại giấy phép: FLASR1-LI, Dành cho ASR 1000, Nâng cấp phần mềm FLASR1-CUBEE-500R, Giấy phép Cisco ASR 1000, thời hạn 1 năm/Giấy phép tính năng/Kích hoạt phần mềm
    Nhãn hiệu Cisco Cisco Cisco Cisco
    Tính năng được cấp phép Cisco ASR 1000 Advanced IP Services Paper PAK Phần mềm Giấy phép Giấy phép Cisco ASR 1000 FLASR1-CUBEE-500R là giấy phép phần mềm cao cấp được thiết kế để nâng cao hiệu suất và khả năng của bộ định tuyến Cisco ASR 1000. Lý tưởng cho các kỹ sư mạng và nhóm mua sắm, giấy phép này cung cấp khả năng mở rộng và độ tin cậy cho các doanh nghiệp lớn và nhà cung cấp dịch vụ. FLASR1-CUBEE-500R giúp cải thiện hiệu quả mạng và bổ sung các tính năng bảo mật mạnh mẽ, làm cho nó hữu ích trong các kịch bản mạng nâng cao.
    Thời hạn cấp phép Thời hạn 1 năm Vĩnh viễn n / a Thời hạn 1 năm
    Thiết bị hỗ trợ ASR1000 Bộ định tuyến dòng Cisco ASR 1000 Dòng Cisco ASR 1000 Bộ định tuyến Cisco ASR 1000
    Phương pháp kích hoạt Mã bản quyền n / a n / a Kích hoạt phần mềm
    Giới hạn người dùng n / a n / a n / a n / a

    Tiện ích bổ sung tùy chọn

    Số mô hình Mô tả Chi tiết
    MEM-ASR1X-4GB Mô-đun bộ nhớ Cisco dành cho bộ định tuyến ASR 1000, nâng cấp DRAM 4GB để hỗ trợ các dịch vụ nâng cao.
    ASR1000-ESP20 Bộ xử lý dịch vụ nhúng Cisco ASR 1000 giúp tăng cường thông lượng cho các dịch vụ IP được cấp phép.
    PWR-ASR1K-AC Bộ nguồn AC của Cisco dành cho khung máy ASR 1000, cung cấp nguồn điện đáng tin cậy cho hoạt động của các tính năng được cấp phép.

    Chứng nhận chất lượng

    • ISO 14001
    • ISO 9001
    • RoHS
    • CHẠM TỚI
    • CE
    • FCC
    Đặc điểm kỹ thuật

    Thông số kỹ thuật Cisco SLASR1-AIS=

    Mẫu
    SLASR1-AIS=
    Nhãn hiệu
    Cisco
    Mô tả Sản phẩm
    Cisco ASR 1000 Advanced IP Services Paper PAK
    ServiceCategory
    B
    Giá bằng USD
    10000.00
    Số lượng tối thiểu
    N/A
    Số lượng tối đa
    N/A
    Thời lượng
    N/A
    Khả năng đặt hàng
    CẢ
    Mã định danh mục
    Sản phẩm
    Chi Phí Dịch Vụ
    N/A
    Loại Giảm giá cơ sở Tên
    CORE

    Có thêm thông tin

    Khám phá mức giá không thể đánh bại và vận chuyển nhanh chóng cho SLASR1-AIS= . Truy cập chi tiết SLASR1-AIS= datasheet và đảm bảo bạn đang nhận được ưu đãi tốt nhất với dịch vụ giao hàng đáng tin cậy của chúng tôi. Bạn cần hỗ trợ? Hỗ trợ trò chuyện trực tiếp miễn phí của chúng tôi luôn sẵn sàng trợ giúp. Để biết thêm thông tin về sản phẩm và giá cả, hãy liên hệ với chúng tôi qua trò chuyện trực tiếp hoặc gửi email cho chúng tôi tại [email được bảo vệ].

    Chứng nhận chất lượng

    Cần trợ giúp? Chuyên gia kỹ thuật sẵn sàng hỗ trợ ngay.

    • + 1-626-655-0998 (Hoa Kỳ)
      UTC 15:00-00:00
    • +852-2592-5389 (Hồng Kông)
      UTC 00:00-09:00
    • +852-2592-5411 (Hồng Kông)
      UTC 06:00-15:00
    Cần trợ giúp? Chuyên gia kỹ thuật sẵn sàng hỗ trợ ngay.
    Q & A

    Hỏi & Đáp

    Tại sao tôi nên mua từ router-switch.com?

    Là nhà phân phối được ủy quyền cho hơn 20 thương hiệu hàng đầu, router-switch.com cung cấp:
    - Sản phẩm chính hãng, bảo hành đầy đủ.
    - Giá cả cạnh tranh và giảm giá khi đặt hàng số lượng lớn.
    - Hỗ trợ trước và sau bán hàng chuyên nghiệp.

    Làm thế nào để sử dụng SLASR1-AIS= hiệu quả?

    Để sử dụng SLASR1-AIS= hiệu quả, hãy đảm bảo kích hoạt giấy phép đúng cách, cập nhật phần mềm và cấu hình bộ định tuyến ASR1000 để sử dụng các tính năng nâng cao do giấy phép cung cấp.

    SLASR1-AIS= so với các sản phẩm tương tự khác như thế nào?

    SLASR1-AIS= cung cấp các tính năng định tuyến và bảo mật toàn diện dành riêng cho bộ định tuyến ASR1000, khiến nó trở thành lựa chọn ưa thích của người dùng dòng bộ định tuyến này.

    Có những phụ kiện nào dành cho SLASR1-AIS=?

    Phụ kiện cho SLASR1-AIS= bao gồm các giao diện mạng bổ sung và nâng cấp bộ nhớ để tối ưu hóa hiệu suất của bộ định tuyến ASR1000.

    Chính sách bảo hành
    • Đối tác CNTT toàn cầu đáng tin cậy của bạn

      Cung cấp dịch vụ hoàn thiện đơn hàng xuyên biên giới đáng tin cậy với hơn 20 năm kinh nghiệm, được hỗ trợ bởi quy trình kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt, hậu cần nhanh chóng và kho bãi toàn cầu.
      Kho bãi toàn cầu
      Kho bãi toàn cầu
      Hơn 10 trung tâm phân phối được bố trí hợp lý giúp vận chuyển quốc tế nhanh chóng và đảm bảo nguồn cung ổn định.
      Giao dịch xuyên biên giới liền mạch
      Giao dịch xuyên biên giới liền mạch
      Đóng gói đảm bảo chất lượng và giao hàng đúng hẹn qua FedEx, DHL, UPS.
      Đối tác CNTT toàn cầu đáng tin cậy của bạn
    • Trung tâm công cụ CNTT để giám sát đáng tin cậy

      Trung tâm công cụ CNTT để giám sát đáng tin cậy

      Luôn cập nhật thông tin về tình trạng vòng đời sản phẩm và lượng hàng tồn kho theo thời gian thực — hỗ trợ việc lập kế hoạch, tìm nguồn cung ứng và thực thi hoạt động một cách tự tin.
      Công cụ kiểm tra EOL/EOSL
      Xác minh tình trạng vòng đời sản phẩm để lập kế hoạch mua hàng và tránh rủi ro hết hạn sử dụng/hết vòng đời sản phẩm.
      Yêu cầu quyền truy cập Cổng thông tin kho hàng VIP
      Kết nối qua trò chuyện trực tuyến để nhận quyền truy cập VIP vào thông tin tồn kho theo thời gian thực đối với các SKU ưu tiên.
    • Các chuyên gia được chứng nhận từ các nhà cung cấp hàng đầu.

      Cung cấp hướng dẫn chuyên nghiệp về xây dựng mạng, bảo mật và trung tâm dữ liệu, được thực hiện bởi các chuyên gia được chứng nhận với kinh nghiệm triển khai thực tế sâu rộng.
      Kỹ thuật đa nhà cung cấp
      Kỹ thuật đa nhà cung cấp
      Được chứng nhận chuyên môn về các sản phẩm của Cisco, HPE, Aruba, Dell, Juniper, Huawei và Fortinet.
      Hướng dẫn sẵn sàng triển khai
      Hướng dẫn sẵn sàng triển khai
      Triển khai nhanh hơn, an toàn hơn với hướng dẫn kỹ thuật tập trung vào dự án.
      Các chuyên gia được chứng nhận từ các nhà cung cấp hàng đầu.

    Sự lựa chọn của hơn 21,500 khách hàng toàn cầu

    • Ford
    • Disney
    • chổ ẩn núp
    • Toyota
    • Walmart
    • Philips
    • Ups
    • Huatt
    • hsbc
    • Novartis
    • Y tế Siemens
    • Bt
    • Tham khảo Johnson
    • T
    • Chú ý
    • Lgu
    • Sk viễn thông
    • Veerizon
    Chế độ bảo hành hàng đầu trong ngành mà bạn có thể tin tưởng.
    • Đảm bảo giá thấp nhất 100%
      Đảm bảo giá thấp nhất 100%
      Router-switch.com Cung cấp các sản phẩm CNTT chính hãng, chất lượng cao với giá bán buôn cạnh tranh—đảm bảo giá trị vượt trội mà không ảnh hưởng đến chất lượng.
    • 100. XNUMX% đảm bảo chất lượng
      100. XNUMX% đảm bảo chất lượng
      Tất cả sản phẩm đều mới, chính hãng và còn nguyên niêm phong.
      Theo yêu cầu, mỗi thiết bị có thể được kiểm tra và xác minh đầy đủ bởi kỹ sư được chứng nhận CCIE của Cisco để đảm bảo hoạt động hoàn hảo trước khi giao hàng.
    • Đảm bảo hoàn tiền% 100%
      Đảm bảo hoàn tiền% 100%
      Nếu bạn không hài lòng với sản phẩm đã mua, bạn có thể yêu cầu đổi sản phẩm hoặc hoàn tiền đầy đủ. Đội ngũ chăm sóc khách hàng của chúng tôi sẽ hướng dẫn bạn thực hiện quy trình đổi trả một cách nhanh chóng và suôn sẻ.
      Khám phá thêm tại Chính sách trả lại để được thêm thông tin.
    • Hỗ trợ kỹ thuật Cisco CCIE miễn phí
      Các chuyên gia được chứng nhận CCIE của Cisco cung cấp hỗ trợ chuyên nghiệp miễn phí qua điện thoại, email, trò chuyện trực tuyến hoặc đăng nhập từ xa, giúp bạn triển khai và khắc phục sự cố một cách tự tin.
    • Thanh toán và vận chuyển linh hoạt & an toàn
      Thanh toán và vận chuyển linh hoạt & an toàn
      Chúng tôi hỗ trợ nhiều tùy chọn thanh toán và vận chuyển an toàn, được bảo đảm bởi quy trình xác minh hàng đầu trong ngành:
      • Thanh toán bằng chuyển khoản.
      • Thanh toán bằng PayPal.
      • Thanh toán bằng thẻ tín dụng Visa của bạn.
      • Thanh toán bằng thẻ tín dụng Mastercard của bạn.
      • Thanh toán bằng Thẻ Discover của bạn.
      • Thanh toán bằng thẻ American Express.
      Xem thêm
      • mcafee-an toàn
      • verisign-secured
      • pci-dss
      • mã hóa ssl
      Khám phá thêm tại Cách thanh toán trang để biết thêm thông tin
    Hướng dẫn về phạm vi bảo hành và quy trình trả hàng (RMA)
    • Chế độ bảo hành mở rộng, không lo lắng.
      Chế độ bảo hành mở rộng, không lo lắng.
      • Phần cứng doanh nghiệp mới nguyên seal: Bảo hành 3 năm
      • Thiết bị tiêu dùng mới nguyên niêm phong: Bảo hành 1 năm
      Khám phá thêm tại Chính sách bảo hành trang để biết thêm thông tin
    • Cách nhận hỗ trợ
      Cách nhận hỗ trợ
      Nếu bạn gặp sự cố với sản phẩm, vui lòng liên hệ với đại diện bán hàng chuyên trách của bạn. Họ sẽ hỗ trợ chẩn đoán, khắc phục sự cố từ xa và xử lý yêu cầu đổi trả hàng nếu cần.
      Khám phá thêm tại Liên Hệ Với Chúng Tôi Trang này cung cấp thêm các tùy chọn hỗ trợ.

    Giải pháp phù hợp nhất cho mạng lưới của bạn

    Triển khai DeepSeek-V3/R1: AI mạnh mẽ, chi phí thấp

    Triển khai DeepSeek-V3/R1: AI mạnh mẽ, chi phí thấp

    Giải pháp AI được cấu hình bởi chuyên gia: Công suất tương đương, tiết kiệm 90%—tính linh hoạt trong nhiều tình huống với các tùy chọn Dell/Huawei/Lenovo.

    AI
    Vượt xa băng thông: Kiến trúc trung tâm dữ liệu 100G+

    Vượt xa băng thông: Kiến trúc trung tâm dữ liệu 100G+

    Nền tảng 100G không thể thiếu - Tăng trưởng sẵn sàng cho AI, hiệu suất không độ trễ

    Trung tâm dữ liệu
    Bộ chuyển mạch Ethernet 400G/800G: Tối đa hóa lợi nhuận thông qua các giải pháp tích hợp AI

    Bộ chuyển mạch Ethernet 400G/800G: Tối đa hóa lợi nhuận thông qua các giải pháp tích hợp AI

    Thiết bị chuyển mạch trung tâm dữ liệu có lợi nhuận cao từ Cisco, Huawei, Mellanox và Juniper.

    Chuyển mạch Ethernet
    Tải về
    Bảng dữ liệu mô hình

    Tags cho sản phẩm